Welcome to forum 7/6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

((¯`º¤»18+20= 7/6 FAMILY«¤º´¯))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí online

Go down 
panda_dn_1997
hanhnhandn
roseviolet
cherubsnow
Bé Po
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 7:03 am

có những lúc cần phải chia sẻ hì? nghĩ đi nghĩ lại cũng thấy đúng!
''Nhật kí'' là hok cho ai koi cả, đúng hok? nhưng vô đây rồi thì ngại j`? viết hết mọi tâm tư, tình cảm vô nha!chúng ta sẽ cùng chia sẻ nhé! nhật kí hum nj của admin nàh:
''mất toi khăn wang`, chán ghia! kt 1 tiết hình muk` lam` sai mất tiu goy kon` đâu!!!
mong đừng thấp wa' ít nhất phải 9, chứ hok về nhà lại bị la thì khổ thân! hjx!''
https://self-confident.forumvi.com
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 7:13 am

đừng lo admin ơi, bài nớ có 1 điểm chớ mấy, mà đáp số admin cũng đúng nữa, nên chắc cô trừ ít điểm lắm, ko sao đâu!
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 7:19 am

uk`! muk` hinh` như bạn đang spam đấy! viết nhật kí của mik` đi!
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 9:11 am

sr vì đã spam. nhật kí của mình:
chìu nay mới kt 1 tiết hình, mình làm bài khá tốt (mong sẽ được điểm 10), đến giờ sinh hoạt là cả lớp náo loạn (cứ đến tiết cuối là như thế thui, chuyện thường tình), tụi con zai thì pin cầu, nhóm khác thì xú xì sai khiến (con zai mọtnhóm, con gái một nhóm), vui cực kì. nghe nói là đến thứ 7 tuần sau sẽ có kết wả thi giải NK hồi hộp ghia! hi vọng... hi vọng... ko biết diều ước của mình có thành hiện thực ko nữa hic hic Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeWed Apr 29, 2009 6:35 am

* ngày 29/4/2009
chời ơi, zui quá! giải ba- mình ko dám mơ đến giải ba- đến thứ 7 là trao giải rùi. phởn!
mặc dù vui nhưng hơi ức chế, thiếu 0,25 điểm nữa là được giải nhì rùi, năm sau khỏi fải thi lại rùi. hic hic
tình hình là bài vở đang ngập đầu vì thi cuối nắm
tỳnh hỳnh là đang phởn trở lại
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeWed Apr 29, 2009 6:40 am

há há! mik` khù khù khờ khờ khù khờ khụt khịt>>>khuyến khích
mấy điểm admin cũng chẳng biết! thì mấy đứa nó koi rùi báo cho chứ tiết 4 xuống koi thì gỡ mất toi!
hjx! tiếc cái là hok có thưởng của trường cũng như của nhà! hớ hớ! tiền đâu muk` đi chơi hè trời!
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat May 02, 2009 8:57 am

* Ngày 2-5-2009
Chiều nay mới thi công dân+công nghệ
công dân làm khá tốt, còn công nghệ... hic: sai nguyên cả câu 3b, huhu, đau "nòng"
hì hì, chiều nay trao giải được 10 quyển vở, sướng ghia
ôi chao là nó phởn!...
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat May 02, 2009 8:28 pm

Thật xui xẻo
CHiều hôm qua sau khi trao xong xuôi hết rồi.ss Warm,Cleo,nhockvip,chị Gia Bảo,chị Khuyên ,anh Toại,anh Hoài Bão,anh Long,anh Huy.....(sao đông thế nhở)rủ đi chơi
Tình hình là papa ko cho nên bí rị,ko được đi,tiếc đứt ruột,lâu lâu mình mới đi cơ mà.Huhu
Đã vậy không bik chị Nhật Linh đưa nhầm mấy cái móc khóa thế nào mà lại có hình Ki Bum,trong khi mình chắc chắn là mình ko hề đăng ký hình Ki Bum,đơn giản là mình ko đăng ký
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSun May 03, 2009 8:33 am

woa! bạn rose được nhiều người rủ đi chơi thía chở, mình tham gia được hem Wink Wink Wink
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeMon May 04, 2009 12:08 am

@@@Rose: thư ơi! chắc là của con hân nữa đấy! mj hỏi nó koi!
muk` sao mj được rủ đi chơi nhìu thế! ghen tị àh nha! tiếc cái là ta hok thân vs mấy người đó, chỉ đơn thuần là wen! hết!!!
kon` nhật kí của mik` hum nay hok có j` đáng để nói! phởn
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeFri May 15, 2009 11:01 pm

Nhật kí ngày 16-5, buổi sáng vào lúc 11h 49', tại một căn phòng rộng rãi và có những cơn gió thoảng qua làm rung động trái tim ai đó àh quên làm rung động chiếc chuông gió.......NHƯ SAU: lol!
Có một câu hỏi thế này: Bữa nay sao ba mẹ mình lạ quá????????
Bình thường là mỗi lần ba mẹ mik` bắt mình đi đâu là dù có cãi cũng chẳng được hưởng quyền lợi j` mà sao hum nay bắt mình đi đám cưới, minh` hok có chịu, thế mà cũng cho mình ở nhà cơ đấy! (hèn j` hum nj trời đẹp wa' sunny )
Mà công nhận, đám cưới là chỗ dành cho con nít hay sao ý. Thật là........ scratch Vả lại thật tình thì mình chả muốn đi xí nào cả, lên đó cả mất công, mất thời gian phải chờ đợi món ăn ra, rùi phải chứng kiến mấy ông bà uống rượu, đó là chưa kể phải nghe cái giọng hát bò rống của mấy người đó!!!!!! Chịu hok thấu, hùi cấp một đi nhiu`, hĩu we' rui`. nên h hok có đi nữa. Ở nhà mà theo chủ nghĩa online thế này thì sướng wa' trời! hok thì phải đi chơi mà đi chơi vs bạn bè cơ! Đọc truyện hay nghe nhạc cũng okie!!!!!
P/s: có chj hùi viết tiếp ngày hum nj nghen! (có chj tức nghĩa là chưa chắc đó! Sleep )
Ăn cơm thôi!!!! bây h là 11h 59' 11s lol! lol! lol!
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeTue May 19, 2009 9:35 pm

ôi! mấy ngày cuối năm chán ghia cơ, còn mấy ngày nữa là xa 6/6 pro rùi. tự dưng bây giờ lại muốn đi học típ cơ chứ, sao mình phởn thế nhở. mà nói đi học thế thôi chứ có muốn học đâu, lên tám chuyện với mấy đứa thôi
tỳnh hỳnh là mình đang phởn cực độ, sắp tới là NSN đi chơi ở Bà Nà! há há há! bạn admin ơi, bạn rose ơi đi với mình cho vui đi, mình lỡ đăng kí rùi mà ko có mấy bạn bùn lắm!
ngày 25/5 là bế giảng ùi, hè ni ráng đi chơi ít ít, để dành đến sinh nhật bạn girlchanh đi chơi nguyên ngày luôn cho zui!
phởn wá
hanhnhandn

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeMon Aug 24, 2009 12:38 am

MẤT BAO LÂU ĐỂ HIỂU HẾT VỀ MỘT CON NGƯỜI ?
Cho đến bây h , với tôi , chỉ để bik một nửa con người thôi phải mất đến bảy năm , hum 23/8/2009 , tình cờ tôi vào xem blog của at , tôi chợt nhận ra at là một người rất tình cảm , ko thể hiểu nổi bấy lâu ni at giấu nhiều cảm xúc như vậy . Từ khi đi học võ chung với at tôi chỉ bik at là một người có trách nhiệm , vui tính , giỏi võ và như một người anh thật thụ của tôi . Nhưng cho đến hum nay , tôi mới bik sau một vẻ ngoài bình thường là con người vô cùng to lớn & những suy nghĩ rất sâu sắc .Tôi ko bik cảm giác này là gì nữa nhưng thực sự bây h tôi rất bối rối , ko bik mình muốn bik thêm về at hay ko muốn bik gì , và hóa ra suốt thời gian qua mình ko bik gì về at cả , chiều hôm nay mình sẽ đi học , sẽ gặp at mà ko bik nên nói gì , có nên đề cập tới những gì tối qua mình được bik ko để rồi at phải nhớ lại những kỷ niệm buồn hay 0 hỏi gì cả để mình phải ray rứt?????
giúp tôi !!!!!
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeTue Aug 25, 2009 4:23 am

ĐẬU RỒI!!!!!!!
OMONA!!!!!Đậu rồi!!!!!!!!
Ờ thì rớt anh,nhưng mà đã đậu văn rồi
ÔI<VĂN CỦA TÔI!!!!!!!!!!
7,50!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
VĂN CỦA TA~~~~
ĐẬU RỒI!!!
Gửi lời cảm ơn chân thành đến ss Chồ,ss Su,Yên,Thi...,những người đã động viên tôi
Và đặc biệt cảm ơn Laila,cô bạn 24t người Phi-lip-pin,một Cassiopeia,người đã động viên tôi:D
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeWed Aug 26, 2009 7:24 pm

Rớt anh, thất vọng não nề!!!!!
ôi môn anh, hic! vậy là vẫn ko có cơ hội đựoc học chung với Đài, Nhân, Ngọc rùi!! đã thế còn bị tách với cái Đài ra nữa!!! thật là bùn!!!!!!
đậu toán nhưng ko vui tí nào, mình ko muốn vào toán. tự nhận thấy rằng mình càng ngày càng dốt toán thì vao làm gì ko biết! cũng ko có bà con họ hàng nội ngoại thân thích nữa. nhớ lại đội tuyển năm ngoái càng oải thêm!!!
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
hanhnhandn

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeWed Aug 26, 2009 11:14 pm

đậu anh rồi , điểm chẳng cao nhưng cũng vui vui , ko bik ba mẹ có cho đi học 0 , rên rỉ một hồi chắc cũng được học thôi . những bạn ko đậu đừng bùn nha , như mình nè , năm ngoái ko đậu cái chi cả , mình mới tu luyện cả hè , dù sao thì kết quả lên trên một tí là mừng rồi . chẳng bao h là muộn để làm lại cả , cố gắng nha!
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì chúng tôi là Cass   Nhật kí online I_icon_minitimeThu Aug 27, 2009 4:15 am

Chấp nhận và ko bao h trốn tránh sự thật
Đó là điều mình học ở DBSK
Vì vậy,năm trước,khi ko đậu Anh,mình đã thật sự nghĩ mình là một người vô dụng
Nhưng hôm đó,chính là ngày mình gặp ss Elizabeth,người ko an ủi,ko tỏ ra buồn phiền mình,chỉ nói rằng "Chúng ta là Cass,và DBSK sinh ra để chúng ta học tập theo"
Đó có phải là một câu an ủi ko?Hay mình ko nhận ra đó alf một câu an ủi?
Năm nay,cũng ko đậu anh
Mình ko buồn,bởi vì mình biết khả năng của mình màVery Happy
Mỉm cười với hiện tại,mình đã biết mình hợp với cái gì
Đó là Văn
Mình biết mama mình buồn,vì mama muốn mình học Anh,và con em họ lại đậu Anh nữa,thôi thì chấp nhận vậy
vả lại,nếu có đậu,mình cũng ko học,vì mình biết sẽ ko theo kịp,dù pama nói gì đi nữa
Đã có lúc mình bỏ cuộc,nhưng nghĩ đến quá khứ của DBSK,mình lại đứng lên
Vì mình là Cassiopeia-nữ hoàng của bầu trời đêm
Người ta nói rằng,những Cassiopeia chính alf niềm hi vọng của DBSK,và DBSK là niềm hi vọng của Cassiopeia
DBSK sinh ra là vì Cass,và nhiệm vụ của Cass là bảo vệ DBSK
DBSK là những vị thần,được chúa trời phái tới giúp đỡ các Cass
"Chúng ta là Cass,và Cass sinh ra vì DBSK,DBSK sinh ra vì Cass..."
Chỉ vậy thôi
ĐÓ là đieùe mình tự hào,vì Cass dũng cảm đối amựt với sự thật,một sự may mắn mà ko phải ai cũng có
Bởi vì chúng ta là Cass...
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeWed Sep 02, 2009 5:12 am

thất vọng
một chuỗi những ngày xui xẻo
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeFri Sep 04, 2009 10:14 pm

Sao dạo này trời hay mưa thế nhỉ? Chán we'! Khai giảng cũng chẳng có hứng thú. Được cái an ủi là có mấy cái gian hàng. Nhưng "an ủi" hơn là hội đi chơi tụi mình ''liệt giường'' tới 5 mem!
Mèn ơi! Còn đâu là đĩa cơm gà của con nữa hả mèn ơi! Tất cả chỉ tại cơn mưa đáng ghét! AHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH! HÚ HÚ! quả thật khi nắng to thì mong mữa, khi mữa to rồi thì lại mong nắng!
P/S: còn một chân lí nữa là khi nghỉ thì mong đi học (chán) khi đi học rồi thì lại mong nghỉ (cũng chán lun) ....................
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Sep 05, 2009 5:59 am

Đời
Xứng đáng với những gì mình nhận được thôi.Yên phận là được rồi
Cười mà sao mây đen u ám bao quanh lấy
Con ngươi mở to mà chẳng thể tin được
Trước mắt vùng mây trải rộng
Buồn
Chỉ vậy thôi
Đời mà
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSat Sep 05, 2009 6:05 am

Đôi khi cảm thấy thật tủi thân
chỉ có Sone mới hiểu được Sone mà thôi
Ủng hộ SNSD thật sự rất là khổ
Coi thường,chà đạp nhau như thế,fan Kpop mà vậy ư?Cứ tưởng những fan luôn luôn hiểu fan
"Con này thật ngược đời về mọi việc"
Ngược đời
Mình ngược đời à
Khi nói rằng rất thích SNSD
Các chị ấy đã mở to mắt ra nhìn
Và khi nói thích YooChun DBSK
Cái ánh nhìn càng lập dị hơn
Fan DB mà thế à?
Chun thật sự rất dễ thương,lại còn đa tài,Chun ko nổi bật = các thành viên khác
Nhưng anh ấy rất giỏi
Tủi thân
Khi ai cũng chửi
"Em ko phải là anti fan của nhóm nhạc nào cả!"
Tự hào khi nói thế
Đó alf sự thật
nhưng chị nhìn em lạc lối
Chị thích 2NE1,em ko thích 2NE1 lắm,thậm chí rất ghét,nhưng em ko anti,vì em phục CL và Minji
Chị ghét BigBang,em thì ko,dù đó alf đối thủ của DB và SJ,nhưng họ cạnh tranh lành mạnh
Và còn nữa
Em thích tài năng,thích bài hát haru haru của họ
Thật khổ làm sao
Trên thế giới này,mình là người lập dị ư?
roseviolet

roseviolet

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSun Sep 06, 2009 6:19 pm

Lâu rồi ko được mẹ chăm sóc
Cảm giác thật hạnh phúc
Mẹ lo lắng từng chút 1
Muốn khóc lắm
Hôm nay lên trường,mọi người thay nhau nghỉ,lớp vắng tanh,mọi người ai cũng bị sốt
Cô Hoa cho mình nghỉ,và lớp lại càng vắng hơn
Đôi khi,nhớ lớp kinh khủng,những lúc thế này,tình cảm của mình với lớp dâng trào
T_T
Nhớ lớp mình lắm
CHúc mọi người mạnh khoẻ
@Bài hát tuần này:Pretty boy của M2M
Bé Po
Admin
Bé Po

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSun Sep 06, 2009 8:23 pm

Uk thì sau đó nghỉ nhiều we', cô Huệ vào cho về hết luôn!
Lớp bữa ni đoàn kết we'
Bệnh mà cũng lây cho nhau. Cái này gọi là bệnh vẫn có nhau!
Haha! @Thư: Mi đau về rồi mà còn sức online sao?
P/S: Ta nghe bài pretty boy rồi!
cherubsnow

cherubsnow

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeSun Sep 06, 2009 9:29 pm

phải công nhận là lớp mình rất chi là đoàn kết giống bạn admin nói
mấy đứa sốt ngày đầu tiên, sau 2 ngày hơn nữa lớp sốt theo!
coi chừng cúm hết cả lũ chừ
hy vọng là ko như vậy
P/S: ta cũng nghe bài prettyboy rùi, ta có lời bài nớ nèh
công nhận M2M tan rã mới thấy tiếc làm sao...
hanhnhandn

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitimeMon Sep 07, 2009 8:47 pm

Mưa , cảm giác lành lạnh , ơn ớn , với buổi sớm tinh mơ tôi cố gắng giấu đi cái nỗi khó khăn khi phải ngồi dậy , ko thì tôi bik tôi sẽ ko được đi đâu vào những ngày tiếp theo . Gượng dậy , choáng váng ......... rồi trùm áo mưa đạp chiếc xe đi đến trường một cách gượng ghịu. A, lũ bạn kia rồi , tôi cố gắng phân bua với chúng về lý do tôi đi trễ...... nước dột xuống nơi chỗ tôi ngồi , ẩm ướt vô cùng , lạnh , gió riu riu , giọng của những người đứng trên bục như ru tôi ngủ , đưa vào cơn mơ , đã thiệt ! ... người bủn rủn , tôi đứng dậy , lấy hết can đảm để thông báo là tôi sẽ ko đi chơi , loắn quắn một lúc , tụi bạn cũng chịu hàng mà tha cho tôi , dù hơi tiếc nhưng tôi bik đó là cách làm sáng suốt nhất .qua nhà đài , người ướt , tôi tranh thủ nằm một tí trên giường rồi theo dõi cuộc nói chuyện của mấy đứa mà chỉ góp vui vài câu nói .... đang đau , người ê ẩm , tôi chất ba đứa , châu hân và tôi trên chiếc xe đạp nhỏ bé mà chập rãi đi về trường , ..... tôi trên đường về nhà , tối ghé vào chợ , mua hoa ( hum qua là ngày lễ vu lan mà tôi chẳng mua gì vì chị lấy xe đi mất nên hum nay bù ) , một bó hoa ko phải là nhìu nhưng vừa đủ , lòng tôi vui vui , mang hoa về đưa ra trước mặt tặng mẹ trước bàn dân thiên hạ , mẹ vui lắm , và tôi cũng vậy , đi được vài bước , tôi lăn đùng ra , người ướt sũng , choáng váng , chơi với tôi ko cất thành lời ...tôi đang miên man , ko bik có mê sảng hay là đã chết rồi , lo thật , mẹ đi vào , bàn tay ấm ám lạ thường mà dường như cả mấy năm nay tôi đã quên , thực sự là đôi tay của thiên thần . chợt , tim tôi như ko chịu được nữa , bao nhiu kí ức ùa về ,, những tháng ngày mẹ chăm lo cho tôi , thức giữa đêm để ..làm mi cho tôi ăn ,.. tôi nhớ , nhớ cả cái bóng cao cao của ba , người mà suốt năm tháng qua đi , ngày nào cũng đi 32 km để lên về bện viện , người mà ít khi dạy cho tôi làm người như thế nào mà chỉ dẫn tôi đi theo rồi cho tôi thấy cái cách xử sự , .. họ , những người sinh ra tôi , những người tuyệt vời từ trên trời gửi xuống cho tôi , và hơn nữa là chị , vui tính lắm , nhà có chị là sôi động hẳn , chỉ cần có chị là đống bài tập của tôi cũng vơi dần ( không phải vì chị làm giúp tôi mà vì chị giành máy tính rồi nên tôi phải học bài thôi ) , cũng chỉ có chị mới chơi với tôi , giỡn với toi khi ở nhà , và cũng có chị làm cho tôi tự hào thế , và hơn nữa là những người bạn , ngọc , mi , châu , đài , hân , hằng .. họ , những người đã học với tôi năm lớp sáu nhưng tình cảm giữa chúng tôi hơn thế nữa , chúng tôi là đại gia đình , vui thật , nhớ lại những lúc cãi lộn , nhớ lại những lúc đá cầu , nhớ lại những lúc " đoàn kết " làm bài ...và cả at , ct, ct ,ch ,at ,..ở lớp võ , họ cũng làm tôi thêm yêu thik môn thể thao này , ... và cho đến bây h , tôi mới thực sự từ đáy lòng mà nhận thức ra : TÔI YÊU HỌ !!
ngày xưa , tôi cứ ngỡ là mình đã bik mình yêu họ chừng nào , nhưng không , thực sự bây h tôi mới bik quý trọng nó , mới bik nếu thiếu họ tôi sẽ ko tiếp tục sống , còn nếu sống được thì dù là một nụ cười thì trong suốt phần đời còn lại tôi sẽ 0 có . và lúc này đây , tôi tự hỏi , ko bik tại sao lúc đó tôi lại như vậy , lúc ấy tôi cứ nghĩ như mình sắp chết vậy , thật buồn cười . cuộc sống là thế , khi gần như cảm nhận được sắp mất đi hoặc đã thực sự mất đi điều gì đó thì mình mới bik mình quý nó nhường nào , điều đó tôi đã đọc ở sách vở và thấy rất nhiều , nhưng h tôi mới thực sự am hiểu nó . một lần nữa , tôi muốn nói : TÔI YÊU MỌI NGƯỜI RẤT NHIỀU ... !!
Sponsored content

Nhật kí online Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí online   Nhật kí online I_icon_minitime

Nhật kí online
Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại
» 10 phần mềm học tiếng Anh miễn phí tốt nhất
» Học tiếng Nhật - Top Globis
» Học tiếng Nhật - Top Globis
» SNSD-9 nàng công chúa của Kpop